Menene rawar wuta da ake amfani dashi?
Ana amfani da hawan igiyar wuta don hakowa da tuƙi. Kuna iya haƙa cikin abubuwa daban-daban, kamar itace, dutse, ƙarfe, da sauransu. Hakanan zaka iya fitar da abin ɗamara (screw) cikin kayan daban-daban kamar yadda aka ambata a baya. Ya kamata a cim ma wannan ta hanyar yin matsa lamba a hankali zuwa dunƙule tare da rawar jiki, sannan a hankali ƙara saurin rawar sojan. Wannan ya kamata ya zama abin rufe fuska. Dakatar da dunƙulewa da zaran dunƙule ya kasance gaba ɗaya a wurin idan kuna yin wasa cikin wani abu kamar kayan daki na Ikea. A cikin wannan aikace-aikacen, matsananciyar wuce gona da iri na iya sa allunan su karye.
Yadda Ake Amfani da Rikicin Wutar Lantarki?
Nuna inda za ku buƙaci screws da zarar kun shirya yin rawar jiki don adana lokaci. Kammala duk ma'aunin ku kuma bincika sau biyu cewa kowane madaidaiciyar layi daidai ne. Sa'an nan, ta amfani da fensir, yi alama a inda kake so a tono kowane rami. Yi ɗan X ko digo tare da fensir.
Bi waɗannan matakan don tono rami ta amfani da rawar soja:
- Juya ƙara ƙara a kan igiyar wutar lantarki toshe shi a ciki.
- Don dacewa da kayan da kuke hakowa, daidaita juzu'i. Haƙa itace, alal misali, yana buƙatar ƙarfin juzu'i fiye da hako bushesshen bango. Filaye masu wuya, gabaɗaya, suna buƙatar ƙarfin juzu'i.
- Nemo Xs ko dige-dige da kuka zana don nuna inda ya kamata ku tono.
- Don haƙa rami, je zuwa matakin da ya dace. Idan kana buƙatar tsani, tabbatar an buɗe shi da amintaccen tsaro.
- Tsaya rawar jiki a tsaye. Ramin ya zama daidai
- Jawo abin kunnawa a hankali. Fara da hakowa a hankali a hankali. Kuna iya yin sauri yayin da kuke ci gaba ta cikin abun ciki.
- Sanya rawar jiki a baya da zarar kun yi hakowa gwargwadon abin da kuke buƙata.
- Ja da abin kunnawa sannan ka ja da abin da ya faru a baya. Kula da kar a yi rawar jiki ko ja a kusurwa tare da rawar soja.
Bi waɗannan hanyoyin don amfani da rawar soja don sanya dunƙule cikin rami mai matukin jirgi:
- Kunna rawar jiki.
- Rage juzu'in zuwa ƙarami. Haƙa ramukan matukin jirgi a cikin sukurori baya buƙatar ƙarfi da yawa.
- Saka dunƙule a cikin ramin rawar soja.
- Tabbatar cewa dunƙule yana tsakiya a cikin rami.
- Tabbatar cewa rawar yana cikin matsayi a tsaye.
- Ɗauki maƙarƙashiya kuma a hankali danna cikin dunƙule. Ya kamata dunƙule ya tsaya a wurin sakamakon wannan.
- Bincika don ganin ko kuna hakowa a kusurwa.
- Dakatar da hakowa da zarar dunƙule ya kasance a wurin.
- Tsaya kafin a sanya dunƙule gaba ɗaya idan kuna cikin damuwa game da zazzagewa fiye da kima. A ƙarshe, yi amfani da screwdriver don kammala aikin.
Lokacin aikawa: Oktoba-19-2021