Kowane rawar soja yana da injin da ke samar da wutar lantarki don hakowa. Ta danna maɓalli, motar tana juya wutar lantarki zuwa ƙarfin juyi don juya chuck ɗin sannan, bit.
Chuck
Chuck bangare ne na farko a cikin atisayen. Haɗa chucks yawanci suna da muƙamuƙi guda uku don tabbatar da ɗan ƙaramin abu a matsayin ɗan riko. Gabaɗaya, akwai nau'ikan chucks guda biyu, maɓalli mai maɓalli da ƙwanƙwasa mara maɓalli. Kamar yadda sunan ke nunawa, maɓalli mai maɓalli yana buƙatar maɓalli don aiki. Kuna buƙatar sanya maɓalli mai kama da maɓalli a cikin maɓalli na chuck don samun damar ɗaure ko sassauta chuck ɗin don sanya ɗan a cikin rawar. A gefe guda, maɓalli mara maɓalli baya buƙatar maɓalli don ƙarawa da sassautawa. Kuna iya sanya bit ɗin a tsakiyar chuck ɗin kuma danna maɓallin rawar soja don ƙara chuck ɗin. Don haka, idan kun kasance kuna amfani da ragowa daban-daban yayin aiki akan wani aiki, maɓalli mara nauyi shine babban abokin ku, tunda yana da sauri da sauƙin amfani. Duk screwdrivers mara igiyoyi suna amfani da chucks marasa maɓalli.
Bit
Juyawa mai jujjuyawa na iya yin fiye da yin hakowa ta hanyar abu mai laushi ko mai wuya da yin ramuka. Saboda haka, Tiankon ya kera nau'i-nau'i daban-daban don cin gajiyar wannan aikin. Waɗannan ragowa sun bambanta ta fasali da ayyuka. Power bits wani nau'i ne na raƙuman ruwa waɗanda ake amfani da su don screwing da warware bolts da sukurori. Ana iya amfani da wasu don niƙa kayan aiki masu laushi ko yin manyan ramuka.
https://www.tiankon.com/tkdr-series-20v/
Lokacin aikawa: Dec-03-2020